Tivi led Sony KD-75X85K 75 inch 4K-Ultra HD Google TV
Thiết kế tinh tế
Tái khám phá từng chi tiết với chất lượng 4K
Hình ảnh và âm thanh đỉnh cao trong mọi môi trường
Sắc màu tuyệt đẹp như thế giới thực
Bạn muốn xem gì, hãy nói để tìm kiếm
Công nghệ âm thanh
– Tận hưởng nguồn âm mạnh mẽ nhờ hệ thống loa 20W được tích hợp trên Google tivi Sony.
Hệ điều hành
Thông số kỹ thuật
| TỔNG QUAN | |
| Loại Tivi | Tivi Led |
| Kích thước màn hình | 75 inch |
| Độ phân giải | 4K (Ultra HD) |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Smart Tivi/ Internet Tivi | Có |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| HIỂN THỊ | |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Bộ xử lý X1 4K HDR |
| ÂM THANH | |
| Công nghệ âm thanh | Two channel linear PCM: 48kHz 16bits, Dolby Audio, DTS |
| Tổng công suất loa | Loa Bass Reflex Speaker. Công suất loa 10W+10W. |